Wednesday, May 29, 2013

HISTORIA FUPI YA MAREHEMU ALBERT MANGWEHA.....



Jina lake halisi ni Albert Keneth Mangweha, ana asili ya Ruvuma
 (Mngoni) lakini alizaliwa Mbeya 16 Novemba 1982 akiwa mtoto 
wa mwisho. Kwa baba yake alikuwa mtoto wa 10 na kwa mama
 ni mtoto wa 6 kuzaliwa.

Akiwa na miaka 5 alihama Mbeya na kuhamia Morogoro na kusoma
 Shule ya Msingi Bungo hadi darasa la 5 na kisha kuhamia Dodoma
 akiwa na Baba yake na kumalizia Shule ya Msingi Mlimwa.
Alisoma Shule ya Sekondari na Chuo cha Ufundi Mazengo Mjini Dodoma.
MWARICK JAPHET TEKELE MUJUNGU Web Developer

ASANTE KWA KUTEMBELEA KING SELE BLOG KWA MSAADA ZAIDI WASILIANA NASI: E-mail.: mwarickit@gmail.com.

No comments:

Post a Comment